Ran Infinity

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Ran Infinity

เว็บบอร์ดสำหรับพูดคุย แบ่งปัน บอกรัก ท้าดวล แจ้งปัญหา ได้ทุกเมื่อ ทุกเวลา

วิธีคิดว่าจุไปกี่ครั้งแล้วนะครับสำหรับคนที่ลืมว่าจุไปกี่ครั้ง

min

วิธีคิดว่าจุไปกี่ครั้งแล้วนะครับสำหรับคนที่ลืมว่าจุไปกี่ครั้ง Empty วิธีคิดว่าจุไปกี่ครั้งแล้วนะครับสำหรับคนที่ลืมว่าจุไปกี่ครั้ง

ตั้งหัวข้อ  min Mon Oct 04, 2010 2:49 pm

คือที่ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาก็เพื่อสำหรับคนที่ลืมว่าตัวเองจุไปกี่ครั้งนะครับ

วิธีข้างล่างนี้สำหรับคนที่ยังไม่เคยจุแบบทรูนะครับ
    1.ถ้าจะหาว่าจุไปเท่าไหร่แล้วอะ ถอดของทุกอย่างในตัว(เน้นนะทุกอย่าง รวมทั้งอาวุธด้วย)
    2.เปิดหน้าต่างสถานะตัวละครขึ้นมา แล้วรวมค่าในวงเล็บให้หมด(ก็ค่าที่อยู่หลังพวกค่าPOW DEX SPI STR STM)
    3.รวมได้เท่าไหร่ให้มาลบกับ 2124 จะนั้นก็ให้นำมาหารกับ 402 ก็จะได้คำตอบมานะครับ

สูตรที่ได้ก็จะเป็นแบบนี้>>> = (ค่าในวงเล็บรวมกัน ลบ 2124)หาร 402 = จำนวนที่จุไป

ผมผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยนะครับ
    ส่วนคนที่จุแบบทรูไปนั้นผมต้องขอโทษด้วยนะเพราะจุแบบทรูนายต้องจำได้ว่านายจุแบบทรูไปกี่ครั้งแล้วถึงจะได้

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 8:50 am