Ran Infinity

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Ran Infinity

เว็บบอร์ดสำหรับพูดคุย แบ่งปัน บอกรัก ท้าดวล แจ้งปัญหา ได้ทุกเมื่อ ทุกเวลา

2 posters

กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ

min

กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ Empty กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ

ตั้งหัวข้อ  min Tue Nov 02, 2010 7:52 pm

ผมหัวกิลชื่อ มินทร์นะครับ

ใครอยากเข้ากิลก็โข่งหาผมได้นะครับในเกม

กิลเราเน้นสามัคคีนะครับต้อนรับทุกคน(ที่ไม่เกรียน)

เจอกันในเกมก็ทักได้นะครับ

นี่เลยรูปเพิ่งถ่ายเลย

ผู้กล้าที่มาช่วยกันวอยึดบ้านMPอิอิ
    กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ Ujls4

นี่เลยครับผู้กล้าทั้งหมดที่มาช่วยกันวอจนได้เอ็มพีทุกคนพยายามจนถึงวินาทีสุดท้ายเลย
    กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ W9sw2

นี่เลยครับถ่ายไว้เอาเท่อิอิถึงวันนี้จะเสียบ้าน
    กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ 4c9a3
    นี่เลยครับคู่หูของผมเองอิอิ
    กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ K8t9i

แก้ไขล่าสุดโดย min เมื่อ Sun Nov 07, 2010 7:42 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    espadaza99
    espadaza99

กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ Empty Re: กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ

ตั้งหัวข้อ  espadaza99 Sun Nov 07, 2010 12:18 pm

*0* มีผมด้วย+++
    min

กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ Empty Re: กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ

ตั้งหัวข้อ  min Sun Nov 07, 2010 5:00 pm

โด่ มันต้องมีน้องเจมอยู่แล้วล่ะอิอิ
    ??eTeR
    ผู้มาเยือน

กิล "วัยโจ๋" ยินดีต้อนรับทุกคนนะคร้าบ Empty หล่อนะเนี้ย

ตั้งหัวข้อ  ??eTeR Sun Nov 07, 2010 8:34 pm

หล่อทุดคนเลยคราฟๆๆๆๆๆ Razz
    espadaza99
    espadaza99

ตั้งหัวข้อ  espadaza99 Sun Nov 14, 2010 1:10 am

ผมหล่อสู๊ดดดดดดดดดดดด

เวลาขณะนี้ Fri May 10, 2024 12:54 pm