Ran Infinity

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Ran Infinity

เว็บบอร์ดสำหรับพูดคุย แบ่งปัน บอกรัก ท้าดวล แจ้งปัญหา ได้ทุกเมื่อ ทุกเวลา

espadaza99
spyzz
AxeOzZz
gumnonmas
zxmmm007
Manowpiaw88
terzaja01
ballredblack
`อัน€๏Jฮาเซโ€`
oatkaooat
bankbapk1
aodza410
KB_QuanTumz
aphostofiS
casanove
tongzii_321
HaNaMiiiiiiiiiiii
Admin
22 posters

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา ****

Admin
    Admin

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty ***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา ****

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Nov 17, 2010 12:01 pm

กระผม พีเจคิม ขอขอบคุณผู้เล่นทุกท่าน มาเล่นเซิฟ Infinity แห่งนี้ และให้การสนับสนุนเราด้วยดีมาตลอด ไม่ว่าจะเป็นการบริจาคเงินช่วยเหลือเซิฟ หรือว่า ช่วยโพส และ ช่วยตอบคำถามผู้เล่น ก็ขอขอบคุณทุกคนจริง ๆ ครับ

อะไรที่ผมพลาดพลั้ง หรือใช้อารมณ์เกินไป หรือมึน ๆ หลง ๆ ลืม ๆ ตามประสาคนหน้าตาดี ผมก็ต้องขอโทษ และขออภัยทุกคน ณ ที่นี้ด้วย

สุดท้ายนี้แล้ว ก็ขอให้ผู้เล่นทุกคนอยู่กับเราไปตลอดแบบไม่มีสิ้นสุดละกัน

cheers cheers cheers cheers

กิจกรรมขอบคุณ Infinity

เพียงแค่ท่านตอบกระทู้ ที่มีคำว่า "ขอบคุณ" และคิดว่า แนว ๆ โดนใจกรรมการ

แล้วใส่ชื่อ ID และชื่อตัวละคร ด้านล่างกำกับ

ผู้มาเยือน หมดสิทธิ์นะครับ สมัครสมาชิกบอร์ดกันด้วยนะครับ (สมัครเสร็จอย่าลืมไปยืนยันเมล์ด้วยนะ ไม่งั้นจะใช้ไม่ได้)

2 คนที่ถูกใจกรรมการ จะได้รับพ้อย 100 พ้อยไปในวันประกาศผล

ทุกท่านที่เข้ามาตอบกระทู้ขอบคุณ จะได้รับพ้อย 20 พ้อย ทุกไอดี (รับได้แค่ไอดีละ 1 ครั้ง)

หมตเขต 17 พฤศจิกายน 2553 เวลาเที่ยงคืนนะครับ

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty Re: ***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา ****

ตั้งหัวข้อ  HaNaMiiiiiiiiiiii Wed Nov 17, 2010 12:10 pm

ขอบคุณสำหรับเซิพแรนหนุกๆนะคร๊าบบบบบบบทำให้ได้เพื่อนเยอะเรย 555+
    ขอบคุณพี่คิมและกะจีตาวที่คอบตอบคำถามผมนร้าครับ
    ไอดีิbrightasd123

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty Re: ***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา ****

ตั้งหัวข้อ  HaNaMiiiiiiiiiiii Wed Nov 17, 2010 12:28 pm

สำหรับคนที่อยากมีเพื่อนหรือคนในเซิพเพิ่มก็ช่วยกันหน่อยนะครับแค่คลิก
    แล้วทำตามคนก็มากขึ้นแล้วครับ
    http://ran-inf.forummotion.com/forum-f1/topic-t47.htm
    tongzii_321
    tongzii_321

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty Thx....คัฟ

ตั้งหัวข้อ  tongzii_321 Wed Nov 17, 2010 12:33 pm

มัน ส์ อ่า ๆ
    ขอบ คุ๊ ล มั๊ก คัฟ
    มา เซิฟ นี้ ได้ เพิ่ลเย อะ เลย
    เวล ง่าย มาก
    ไม่ ต้อง เปิด เด็ก
    มี เพิ่ล เวล ก๊ สบาย ละ

Thx.....หลา ย ๆ คัฟ
    casanove
    casanove

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty …lmpossibl€—C`

ตั้งหัวข้อ  casanove Wed Nov 17, 2010 5:02 pm

ขอบคุณที่สร้างเพือนให้ไนเวลาเหงาขอบ คุณค๊าบ
    ID casanove
    aphostofiS
    aphostofiS

ตั้งหัวข้อ  aphostofiS Wed Nov 17, 2010 5:22 pm

ขอบคุณ Ran Infinity ที่ทำให้ผมได้มีเพื่อนที่แสนดีอย่างพวกแก มีพี่คิมและแม่ที่คอยให้คำปรึกษาผมได้ทุกเรื่อง พวกเราจะไม่ลืมกัน ไม่ทิ้งไปไหน และ จะอยู่อย่างนี้ตลอดไป ขอบคุณมากครับ !! T^T

< ถ้าไม่มี Ran Infinity ก็คงไม่มี AphostofiS >

ID masterkill69

Name AphostofiS

แก้ไขล่าสุดโดย aphostofiS เมื่อ Thu Nov 18, 2010 1:00 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ????????
    ผู้มาเยือน

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty ID 028974551

ตั้งหัวข้อ  ???????? Wed Nov 17, 2010 5:37 pm

Very Happy ขอขอบคุณ ทีม งาน แรน อินฟินิตี้ ที่ เปิดเชิฟมาให้ เล่น
    มีทั้งเพิ่ล ดีๆๆๆๆ ทั้ง นั่นเลย ผมจะไม่ลืม เชิฟนี้นะคับ
    ขอให้เชิฟนี้ อยุ่ ไปนานๆๆๆนะคับ สุดท้ายก้อให้
    ทีมงาน มีความ สุข ไม่มี โรค ภัย ถามหา
    เจริญ ขึ้นไปเรื่อยๆๆนะคับ โดย เฉพาะ พี่คิม สุดหล่อ
    รักษา สุขภาพ ด้วยนะคับ
    (จ.แบงค์ ลูกชายเทวดา ) ID 028974551
    KB_QuanTumz
    KB_QuanTumz

ตั้งหัวข้อ  KB_QuanTumz Wed Nov 17, 2010 7:24 pm

ขอขอบคุณเซิฟนี้ที่ทำให้รู้จักกับคำว่า เพื่อนออนไลน์ ถึงแม้จะเป็นสังคมเล็กๆ แต่ก๊เปนสังคมที่น่าอยู่
    มีทั้ง รัก โลภ โกรธ เกลียด ก๊เหมือนสังคมทั่วไปที่เราเจอกัลอยู่
    แรนเซิฟนี้เหมือนฝึกให้คนเราอยู่ร่วมสังคมๆหนึ่งได้โดยที่ไม่รู้จักกันมาก่อนเลย
    รู้จักคำว่า สามัคคี เวลามีปัญหาก๊ช่วยกันแก้ไข ถึงแม้จะมีทะเลาะเบาะแว้งกันบ้าง
    แต่ก๊ยังคุยกันได้เหมือนเดิมเนาะ
    อิอิ
    เซิฟนี้ทำให้ตั้มมีกิ๊กหลายคนเลยยย ทำให้ตั้มเปนตัวของตัวเองเลยน๊ ถึงจะโดนแซวแรงๆบ้างเปนบางครั้งก๊เหอะ
    หงุดหงิดๆ
    อิอิ แต่ตั้มก๊ได้รู้จักเพื่อนๆมากมายเลยน๊ ถึงแม้บางคนจะผ่านมาแล้วก๊ผ่านไป บางคนก๊ยุวกับตั้มมาตั้งแต่ตั้มเพิ่งเล่น
    เล่นแรกๆก๊ไม่รุ้จักใครหรอกเพราะเล่นกับแต๊กสองคน เหมือนหมาหัวเน่าเนอะเวลาไม่มีใครสนใจเราเลยน่ะ
    แต่สำหรับตั้ม ไม่ว่าใครจะเป็นผู้เล่นที่มาใหม่หรือผู้เล่นเก่า ตั้มก๊พร้อมที่จะคุยด้ยเสมอน๊ ไม่เคยหยิ่ง
    เอ่อ มันนอกเรื่องรึเปล่า
    แต่สิ่งทั้งหมดนี้ก๊เหมือนคำขอบคุณของพวกเราทั้งเซิฟน๊
    ขอบคุลทุกคนเลยยย ที่อยู่เปนเพื่อนตั้มตลอดเวลาที่ตั้มเหงาไม่มีเพื่อนคุย
    ขอบคุลเพ่คิม คุณแม่ ที่ชอบให้คำปรึกษาเวลาตั้มมีเรื่องกลุ้มๆเนาะ และก๊ชอบแซวด้วย
    ชอบให้แซวน่ะ เวลาโดนแซวรุ้สึกว่าที่เขาแซวเราเพราะเค้ารักเนาะดีกว่าเค้าเกลียด
    ขอบคุลเพื่อนๆทุกคลเลยในเซิฟที่เปนเพื่อนและคุยด้วยกัลมาตลอด แม้ตั้มจะอารมณ์ร้อนบางครั้งก๊ตาม
    ขอให้เซิฟยุวนานๆล่ะกัน
    จุฟๆ
    แค่นี้แหละ
    แพร่มมากเด่วโดนหมั่นไส้

ID class307 จ๊

แก้ไขล่าสุดโดย KB_QuanTumz เมื่อ Wed Nov 17, 2010 9:59 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    aodza410
    aodza410

ตั้งหัวข้อ  aodza410 Wed Nov 17, 2010 7:31 pm

แรนนี้ดีมากแถมมี PJ กวนๆ และใจดี

แรนอื่นไม่มี และยังแจก อีก ตั้ง 300 พ้อย อีก

เพื่อนก็เยอะ

เซิฟเปิดยาว

แถมเวลเร็วอีก โหดี จัง lol!

ID:aod410

ชื้อ:nๅJกลับบ้าu`

lol!

flower

cheers cheers cheers
    bankbapk1
    bankbapk1

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty ขอบคุณแรน

ตั้งหัวข้อ  bankbapk1 Wed Nov 17, 2010 7:40 pm

Very Happy ขอบคุณที่มีแรน InFiNiTy ขอบคุณที่ทำให้เราได้เล่น
    Very Happy ขอบคุณจีเอ็มและพีเจทุกคนที่สร้างมาให้เราสนุกกันหุหุ
    ขอให้แรนอินจงเจริญ
    Smile ID bankbapk1
    lol! NamE InDy-InFiNiTy
    oatkaooat

ตั้งหัวข้อ  oatkaooat Wed Nov 17, 2010 7:43 pm

ขอบคุณที่ทำไห้ N'โอ๊ต มีวันนี้

ที่มีเพิ้ลๆพี่ๆอย่าง ควอลตั้ม อะพอสตอฟี้ นัมเบอไอซ์ โรฮาน ซิบเทมเบอร์ ปริ้น เอิธ ทัต

I Love Ran'Infinity

I Love KaBoO

id:avocado
    name:??ชมป์ว่าว
    oatkaooat

ตั้งหัวข้อ  oatkaooat Wed Nov 17, 2010 7:45 pm

KB_QuanTumz พิมพ์ว่า:ขอขอบคุณเซิฟนี้ที่ทำให้รู้จักกับคำว่า เพื่อนออนไลน์ ถึงแม้จะเป็นสังคมเล็กๆ แต่ก๊เปนสังคมที่น่าอยู่
    มีทั้ง รัก โลภ โกรธ เกลียด ก๊เหมือนสังคมทั่วไปที่เราเจอกัลอยู่
    แรนเซิฟนี้เหมือนฝึกให้คนเราอยู่ร่วมสังคมๆหนึ่งได้โดยที่ไม่รู้จักกันมาก่อนเลย
    รู้จักคำว่า สามัคคี เวลามีปัญหาก๊ช่วยกันแก้ไข ถึงแม้จะมีทะเลาะเบาะแว้งกันบ้าง
    แต่ก๊ยังคุยกันได้เหมือนเดิมเนาะ
    อิอิ
    เซิฟนี้ทำให้ตั้มมีกิ๊กหลายคนเลยยย ทำให้ตั้มเปนตัวของตัวเองเลยน๊ ถึงจะโดนแซวแรงๆบ้างเปนบางครั้งก๊เหอะ
    หงุดหงิดๆ
    อิอิ แต่ตั้มก๊ได้รู้จักเพื่อนๆมากมายเลยน๊ ถึงแม้บางคนจะผ่านมาแล้วก๊ผ่านไป บางคนก๊ยุวกับตั้มมาตั้งแต่ตั้มเพิ่งเล่น
    เล่นแรกๆก๊ไม่รุ้จักใครหรอกเพราะเล่นกับแต๊กสองคน เหมือนหมาหัวเน่าเนอะเวลาไม่มีใครสนใจเราเลยน่ะ
    แต่สำหรับตั้ม ไม่ว่าใครจะเป็นผู้เล่นที่มาใหม่หรือผู้เล่นเก่า ตั้มก๊พร้อมที่จะคุยด้ยเสมอน๊ ไม่เคยหยิ่ง
    เอ่อ มันนอกเรื่องรึเปล่า
    แต่สิ่งทั้งหมดนี้ก๊เหมือนคำขอบคุณของพวกเราทั้งเซิฟน๊
    ขอบคุลทุกคนเลยยย ที่อยู่เปนเพื่อนตั้มตลอดเวลาที่ตั้มเหงาไม่มีเพื่อนคุย
    ขอบคุลเพ่คิม คุณแม่ ที่ชอบให้คำปรึกษาเวลาตั้มมีเรื่องกลุ้มๆเนาะ และก๊ชอบแซวด้วย
    ชอบให้แซวน่ะ เวลาโดนแซวรุ้สึกว่าที่เขาแซวเราเพราะเค้ารักเนาะดีกว่าเค้าเกลียด
    ขอบคุลเพื่อนๆทุกคลเลยในเซิฟที่เปนเพื่อนและคุยด้วยกัลมาตลอด แม้ตั้มจะอารมณ์ร้อนบางครั้งก๊ตาม
    ขอให้เซิฟยุวนานๆล่ะกัน
    จุฟๆ
    แค่นี้แหละ
    แพร่มมากเด่วโดนหมั่นไส้

จุฟๆ

ตั้งหัวข้อ  `อัน€๏Jฮาเซโ€` Wed Nov 17, 2010 7:45 pm

ขอบคุณ สำหรับคำว่า อินฟินิตี้ ทุกครั้งที่อ่านคำนี้ มันทำให้เรามั้นใจ ว่าจะอยู่กะเราไปยาวนาน(ไม่มีที่สิ้นสุด)
    ขอบคุณ จีเอ็มคิม ที่คอยเอาใจใส่คนในเซฟแบบเท่าเทียมกัน เข้ามาทีไรก็เจอจีคิมอยู่ตลอดเวลา นอนก็นอนทีหลัง
    ขอบคุณที่ทุ่มเท ให้กับเซิฟ แล้วพวกผมก็มั่นใจว่าพวกเราจะอยู่ ที่นี้ แบบ อินฟินิตี้ เช่นกันครับบบ
    รักอินฟินิตี้ .......

ไอดี xtreemza
    oatkaooat

ตั้งหัวข้อ  oatkaooat Wed Nov 17, 2010 7:46 pm

`อัน€๏Jฮาเซโ€` พิมพ์ว่า:ขอบคุณ สำหรับคำว่า อินฟินิตี้ ทุกครั้งที่อ่านคำนี้ มันทำให้เรามั้นใจ ว่าจะอยู่กะเราไปยาวนาน(ไม่มีที่สิ้นสุด)
    ขอบคุณ จีเอ็มคิม ที่คอยเอาใจใส่คนในเซฟแบบเท่าเทียมกัน เข้ามาทีไรก็เจอจีคิมอยู่ตลอดเวลา นอนก็นอนทีหลัง
    ขอบคุณที่ทุ่มเท ให้กับเซิฟ แล้วพวกผมก็มั่นใจว่าพวกเราจะอยู่ ที่นี้ แบบ อินฟินิตี้ เช่นกันครับบบ
    รักอินฟินิตี้ .......

ไอดี xtreemza
    จุฟๆ
    ballredblack

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty ขอบคุณแรนอินฟีนิตี้

ตั้งหัวข้อ  ballredblack Wed Nov 17, 2010 7:48 pm

ผมขอขอบคุณ เพ่จีเอ็มดีๆๆ พี่พีเจดีๆๆ ขี้เล่นเปงกันเอง
    ที่ได้จัดเซิฟนี้ขึ้นมาแล้วได้จัดกิจกรรมดีๆๆให้พวกเราชาวแรนอินฟีนิตี้ได้เล่นกัน
    แถมของในไอเท็มช็อปมีให้เลือกหลากหลาย
    หั้ยชาวแรนอินฟีนิตี้ได้เลือกเล่นกัน ขอขอบคุณที่มีพีเจที่ตลกเป๊นกันเอง
    แถมยังมีกิจกรรมตอบคำถาม
    ขอบคุณที่2เดือนที่ผ่านมาเป็นกันเองอย่างมาก
    โดยเฉพาะพี่คิมเป็นคนที่ตลกเป๊นกันเองแต่ก็มีสารระ
    ช่วยทุกเมื่อเมื่อมีปัญหาทุกเรื่องทั้งในเกมและนอกเกม
    ขอขอบคุณที่แรนอินฟีนิตี้ได้ต้อนรับกันอย่างดีอย่างอบอุ่นเพื่อนเป๊นพี่น้องกัน
    ขอขอบคุณเพื่อนๆๆในเซิฟนี้ทั้งทีช่วยแร้วก้แกล้งผม(กดผมนั้นเอง)
    ขอขอบคุณมากคับที่ทำให้ผมมีเพื่อนอีกเยอะแยะมากมาย
    ***************ขอบคุณเซิฟแรนอินฟีนิตี้มากครับ***************
    ไอดี ballredblack
    terzaja01
    terzaja01

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty ter

ตั้งหัวข้อ  terzaja01 Wed Nov 17, 2010 7:59 pm

เปิด หั้ย เปิด ไป ตลอด กาล เลย นะ คราฟ Razz
    Manowpiaw88
    Manowpiaw88

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty ...Impossibl€—A`

ตั้งหัวข้อ  Manowpiaw88 Wed Nov 17, 2010 9:27 pm

Twisted Evil เชฟเน้เร่นเเร้วมันส์ เเง๊ง

ตั้งเเต่มาเร่นวันเเรก ผมก้รุ้ละว่าเชฟเน้เจ๋งจิงๆ อิ๊ ๆ ขอขอบคุนพี่คิมที่สร้างเชฟเน้ขึ้น

ทำหั้ยพวกผมมีความสนุก ขอขอบคุน คุนเเม่ที่รวมเฮฮาคุยกับผมฮ่าๆ

ข อ บ ค น เเ ร น เ ช ฟ อิ น ฟิ นิ ตี้ ม า ก ๆ ฮ ะ lol!

ไอดี llzzgzii ชื่อตัวละครกั๊ฟผม …Impossibl€—A`

ผมจะช่วยพี่คิม ไปตลอดแบบinfinityเรยน้าค๊าฟ

8888888888888888888888888888888888
    zxmmm007

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty อวยพรให้เชิฟ

ตั้งหัวข้อ  zxmmm007 Wed Nov 17, 2010 10:16 pm

ขอให้เชิฟนี้ เป็นเชิฟแรนเถื่อนต้นแบบของเชิฟอื่นนะคับ
    มีจีเอ็ม ใจดี มีน้ามใจ ทุกคนเลย ไม่ทิ้งคนเล่งไปไหน
    มีไรก้อช่วยตลอด (ยกเว้นยืมตัง) ล้อเล่นน๊า สุดท้ายแล้ว
    ก้อขอให้ทีมงานแรนอินฟินิตี้ มีความสุข ความเจริญ รุ่งเรือง
    โครภัย ไข้ เจ็บ อย่าได้ ถาม หา จะได้ อยุ่กะพวกผมนานๆๆๆๆๆ
    โดยเฉพาะ พี่คิม สุกหล่อนะคับ ดูแลสุขภาพด้วยนะ
    เดียวไม่มีมุกมาเล่นให้ฟัง
    ไปละบายจ้า ขอบคุณมาก ที่เปิดเชิฟนี้มาให้เล่นนะ

(ขอคุณจากใจจิง ..แบงค์ *-*ลูกชายเทวดา*-**ไอดี 028974551------------
    zxmmm007

ตั้งหัวข้อ  zxmmm007 Wed Nov 17, 2010 10:22 pm

Very Happy ขอขอบคุณทีมงานแรนเชิฟอินฟินิตี้มากนะคับ
    ที่เปิดเชิฟนี้ให้เล่นกัน ผม ได้เพิ่ลมาเยอะเลย
    ถ้าไม่มี่คิม ผมจะได้อยุ่ช่วยเชิฟพี่รึป่าว เพราะผมเข้ามาที่แรก
    ก้อรู้สึก ดี กะเชิฟนี้เลยคับ
    มีคนชักชวนที่ดี แล้วจีเอม ก้อ ไม่หนีไปไหน

ขอขอบคุณอีกทีนะคับ จากนี้ก้อ ขอให้ เชิฟอินฟินิตี้ อยู่กะพวกเรานานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตลอดช่วงกับช่วงกันนะ

จาก....สวะ/คุมเชิฟ *-ไอดี zxmmmk007-*-*-
    gumnonmas

ตั้งหัวข้อ  gumnonmas Wed Nov 17, 2010 10:41 pm

แรนอินฟินิต์ นี้ดีให้ให้ผมรู้จักเพิ่ลดีดีๆแบบ KB_QuanTumz(ตั้ม) …Impossibl€—A` (บูม) KB_G๏ssip (โอม) Emota_Nut (นัท) ละที่สำคัญสุดPJKIMสอบถามได้ (พี่คิม) ขอบคุณจิงๆๆคับ ผมบอกได้เลยว่าเชิฟนี้ สนุกมาไม่ต้องมาสร้างบ่อยๆๆ มีเพิ่ลพาตี้ วอกะมัน สนุกกันจิงๆๆคับ ขอบคุณเชิฟนี้มากคับ lol! [center]
    gumnonmas

ตั้งหัวข้อ  gumnonmas Wed Nov 17, 2010 10:42 pm

แรนอินฟินิต์ นี้ดีให้ให้ผมรู้จักเพิ่ลดีดีๆแบบ KB_QuanTumz(ตั้ม) …Impossibl€—A` (บูม) KB_G๏ssip (โอม) Emota_Nut (นัท) ละที่สำคัญสุดPJKIMสอบถามได้ (พี่คิม) ขอบคุณจิงๆๆคับ ผมบอกได้เลยว่าเชิฟนี้ สนุกมาไม่ต้องมาสร้างบ่อยๆๆ มีเพิ่ลพาตี้ วอกะมัน สนุกกันจิงๆๆคับ ขอบคุณเชิฟนี้มากคับ lol! [center]
    gumnonmas

ตั้งหัวข้อ  gumnonmas Wed Nov 17, 2010 10:44 pm

ลืมชื่อคับ
    ID gumnonmas
    KB_TiNGT๏NG
    AxeOzZz

ตั้งหัวข้อ  AxeOzZz Wed Nov 17, 2010 11:32 pm

ขอบคุณสำหรับแรนอินฟินิตี้ ที่มีพื้นที่เล็กๆ ให้ผมได้รู้ถึงสิ่งดีๆที่เกิดขึ้นในเซิพ
    มีทั้งดีทั้งไม่ดี ทั้งเกรียนทั้งเทพ ขอบคุณสำหรับ กิจกรรมต่างๆที่จัดขึ้น
    และสุดท้ายขอขอบคุณ สังคมที่ดี
    Id AxeOzZz
    ตัวละคร Kb_YoYoKunG
    terzaja01
    terzaja01

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty ขอบคุณเเรนอินฟีนีดี้

ตั้งหัวข้อ  terzaja01 Thu Nov 18, 2010 12:02 am

ขอบคุณเเรนอินฟีนีดี้ที่ทำให้ ผม มา เจอ คนดี ทุกคน

ID terzaja01

อยุ่กับเราไปนานนะคราฟ lol! lol!
    terzaja01
    terzaja01

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** Empty ขอบคุณเเรนอินฟีนีดี้

ตั้งหัวข้อ  terzaja01 Thu Nov 18, 2010 12:02 am

ขอบคุณเเรนอินฟีนีดี้ที่ทำให้ ผม มา เจอ คนดี ทุกคน

ID terzaja01

อยุ่กับเราไปนานนะคราฟ lol! lol!

เวลาขณะนี้ Fri May 10, 2024 4:36 am