Ran Infinity

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Ran Infinity

เว็บบอร์ดสำหรับพูดคุย แบ่งปัน บอกรัก ท้าดวล แจ้งปัญหา ได้ทุกเมื่อ ทุกเวลา

espadaza99
spyzz
AxeOzZz
gumnonmas
zxmmm007
Manowpiaw88
terzaja01
ballredblack
`อัน€๏Jฮาเซโ€`
oatkaooat
bankbapk1
aodza410
KB_QuanTumz
aphostofiS
casanove
tongzii_321
HaNaMiiiiiiiiiiii
Admin
22 posters

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา ****

spyzz
    spyzz

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** - Page 2 Empty ขอขอบคุณ แรน อิฟินิตี้

ตั้งหัวข้อ  spyzz Thu Nov 18, 2010 8:11 am

ขอบคุณเซฟที่เปิดมาให้พวกเราเล่น

ขอให้เซฟอยู่กับพวกเราไปนานๆ Very Happy

สนุกมากๆ เพื่อนเยอะ นิสัยดีทุกคน

ขอบคุณ PJ กวน ที่ ค่อย ตอบทุกปันหา และ กิจจกรม

สุดท้าย ขอให้ทุกคนมาลองเล่นเซฟนี้ดู แล้วจะติดใจ

ปล. สังคมดีมากๆ แทบ ไม่มี เกรียน เรยๆ [ตอนรับทุกคนจ้าๆ]

ID SPYZZ monkey

[b]
    espadaza99
    espadaza99

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** - Page 2 Empty Re: ***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา ****

ตั้งหัวข้อ  espadaza99 Fri Nov 19, 2010 6:42 pm

ขอขอบคุณพี่ๆที่เปิดเชิฟดีๆแบบนี้มาให้เล่นกันครับ

และขอให้เปิดตลอดไปนะครับเพื่อ ให้เพื่อนๆพี่ๆน้องมา เล่นกันอีกเยอะๆเลยนะครับ

id jameszana9

คาเร็กเตอร์ oEsPaDaZo
    min

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** - Page 2 Empty Re: ***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา ****

ตั้งหัวข้อ  min Sat Nov 20, 2010 5:36 pm

ผมขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อ"มินทร์"นะครับ และผมอยากจะบอกว่า
    ผมขอขอบคุณพี่คิมและทุกคนนะครับ ที่ช่วยสอนผมให้เรียนรู้สิ่งต่างๆทั้งจาก
    "Ran Infinity"และทั้งจาก"ความรู้ที่ได้จากหน้าแชท" ถ้าไม่มีทุกคน
    ที่ช่วยสอนผมในวันนั้นผมก็คงไม่ได้เก่งถึงขนาดนี้ ถึงทุกคนที่สอนผมในวันนั้น
    จะจากไปเกือบหมดแล้ว ผมก็ขอขอบคุณจากใจจริงนะครับ และถึงพี่คิมนะครับ
    ผมขอขอบคุณพี่มากๆนะครับที่คอยช่วยเหลือผมในทุกๆเรื่อง และคอยตอบคำถาม
    ของผม ผมขอสัญญาว่าผมจะอยู่กับพี่คิมและทุกๆคนในเซิฟนี้ไปอย่างไม่มีที่สิ้นสุดครับ

ขอบคุณที่มาอ่านนะครับ
    มินทร์
    ID: min13472
    navapol2

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** - Page 2 Empty ***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา ****

ตั้งหัวข้อ  navapol2 Sat Nov 20, 2010 11:08 pm

ขอบคุนแรนอินฟี้นิตี้มาก ๆ
    ขอบคุณจีเอ็มทุกท่า
    เพื่อนทุกคนคัรบๆ+.+
    ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ +.+
    navapol2

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** - Page 2 Empty ***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา ****

ตั้งหัวข้อ  navapol2 Sat Nov 20, 2010 11:11 pm

ขอบคุณเซิฟอินฟี้นิตี้ม๊ากมากๆ
    ของคุณตีเอ็มทุกท่านม๊ากมากๆ
    ของคนเพื่อนๆๆทุกคนม๊ากๆ
    มันม๊ากๆแรนอินฟีนิตี้ครับๆ

ID navapol2

ชื่อตัว ````โว้ๆlเย้```
    terzaja01
    terzaja01

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** - Page 2 Empty ขอยินดีด้วย

ตั้งหัวข้อ  terzaja01 Sun Nov 21, 2010 10:00 am

ขอหั้ย อินฟรีนีตี้อยู่ไปนานเลยๆๆๆๆๆๆ

ID rozaja02

Twisted Evil Twisted Evil
    aumlovedar

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** - Page 2 Empty ขอขอบคุณแรนran-inf

ตั้งหัวข้อ  aumlovedar Mon Nov 22, 2010 4:46 pm

ขอขอบคุณแรนran-infที่เปิดมาไห้พวกเราได้เล่นขอบคุณพี่GMตาวพี่GMคิวที่คอยไห้คำตอบและคิยปล่อยบอสไห้พวกเราเสมอผมขอไห้เซิฟแรนran-infอยูคู่กับพวกเราไปนานนะคับพี่GMตาวสุดสวยและพี่GMคิวสุดหล่อคับ
    ID aumlovedar
    tongzii_321
    tongzii_321

***ฉลองครบรอบ 2 เดือน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเรื่อยมา **** - Page 2 Empty †╠╣ Σ—...ÇłặşşиǿVặ

ตั้งหัวข้อ  tongzii_321 Mon Nov 29, 2010 10:14 am

†╠╣ Σ—...ÇłặşşиǿVặ

เรา คือ เพิ่ล กัล
    อิม พอส นาย สุด ยอด
    โซลเมจ เธอ สุด ยอด

555
    ตัว คน เดียว๑สายฝน๑ affraid
    กั๊ก ๆ
    ขำ ๆ
    peenarakna

ตั้งหัวข้อ  peenarakna Mon Nov 29, 2010 8:18 pm

ขอบคุณ

มีพีเจฮาๆ คอยพูดงี้ไม่เบื่อเลยงิ

ขอให้ซื้อไมค์ใหม่ได้แล้วนะคับ เอิ๊กๆ

ID peenarakna

เวลาขณะนี้ Fri May 10, 2024 7:15 pm